FarmVille in Thailand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

อยากถาม ช่วยตอบด้วยนะค่ะ ว่าทำได้ป่าว :)

2 posters

Go down

อยากถาม  ช่วยตอบด้วยนะค่ะ ว่าทำได้ป่าว :) Empty อยากถาม ช่วยตอบด้วยนะค่ะ ว่าทำได้ป่าว :)

ตั้งหัวข้อ  pramew Wed May 11, 2011 9:13 am

คือว่า หนูเอาม้าที่เก็บมาจากเพื่อนอ่าค่ะ แล้วเอาวางไว้ในฟาร์มวิวถ้าจะเก็บใส่ในคลังของเหมือนเดิมได้มั้ยอ่าค่ะ T^Tคือมานเยอะมากๆเลยอ่าค่ะ T^T อยุ่ในฟาร์มอังกฤษ (ถ้าทำไม่ได้ หนูอยากได้โปรแกรมนี้มากๆๆๆๆเลยค่ะ ) จะเอาเก็บเข้าคลังก็ไม่ได้ tt'

sasa ville ตื่นเต้นมากค่ะ อิอิ ^^

Crying or Very sad

pramew

ขึ้นไปข้างบน Go down

อยากถาม  ช่วยตอบด้วยนะค่ะ ว่าทำได้ป่าว :) Empty Re: อยากถาม ช่วยตอบด้วยนะค่ะ ว่าทำได้ป่าว :)

ตั้งหัวข้อ  i'M SuuD YooD Wed May 18, 2011 9:13 pm

ทำไม่ได้คับ... อยากให้ทำได้อยู่เหมือนกัน ^^
i'M SuuD YooD
i'M SuuD YooD

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน